Diễn Đàn CNTT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tiếng Anh trung học cơ sở

Go down

Tiếng Anh trung học cơ sở Empty Tiếng Anh trung học cơ sở

Bài gửi  solo Tue Apr 19, 2011 10:12 am

Số là mình có lên haiphongit.com để download khá nhiều tài liệu nhưng không biết làm sao để đáp lại lòng tốt của các bạn,cũng bởi tầm hiểu biết hạn hẹp,không có gì chia sẻ cùng mọi người,rất lấy làm hổ thẹn.Thấy thư viện giáo trình Tiếng Anh thật là rộng lớn,học không biết đến đời nào mới hết,nhưng mình cũng thấy giáo trình tiếng anh của các bạn trung học cơ sở chưa có gì,hay nói đúng ra mình có tìm trên mạng thì không thấy có VCD dạy tiếng anh cho THCS.Mà mình chỉ thấy ngoài quán đĩa ở Tạ Quang Bửu có nên mình mạo muội up lên cho các bạn tham khảo thêm,mong rằng mọi người sẽ góp ý cho mình nhé.
Hôm nay mình up lên mediafire giáo trình tiếng anh lớp 6,do trung tâm sách và thiết bị dạy học thành phố Hồ Chí Minh thiết kế.Giáo trình đi xuyên suốt sách giáo khoa lớp 6,khá là chi tiết.Chỉ có điều không biết lý do gì mà một số từ mới mình thấy thiếu phát âm,mong mọi người góp ý.Các bạn download về rồi nối file lại nhé,sẽ được 1 file .ISO,ghi ra đĩa hay mout ra ổ ảo đều được.
Giáo Trình English 6 :(7 part)
link download:
[You must be registered and logged in to see this link.]
Giáo trình english 7:(7 part)
Giáo trình english 8:(3 part) xứ sở boong boong 8
Mình ra hiệu hỏi thì chỉ có giáo trình xứ sở boong boong(cách trình bày khác với giáo trình kia nhưng có lẽ thông dụng hơn).Mình up luôn lên để cho có hệ thống.Link download:
Giáo trình english 9:(5 part) xứ sở boong boong 9
Link download:
Vì lý do mediafire có thể dở chứng delete mất một phần nào đó,nên bạn nào phát hiện lỗi thì comment lại cho mình nhé.Mình sẽ up lại một cách nhanh nhất có thể.
Đây là phần english lớp 7 mình up lên đề phòng trường hợp link trên có vấn đề:

solo

- Similar topics